JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA VIWANDA, BIASHARA NA UWEKEZAJI

TAARIFA KWA UMMA

Tunapenda kuutaarifu umma kuwa kuna mtu aliyefungua ukurasa katika mtandao wa
kijamii wa ‘facebook’ kwa kutumia jina la Mhe. Charles Mwijage, Waziri wa Viwanda,
Biashara na Uwekezaji na kutoa taarifa kuwa Wizara itawapa wananchi pikipiki za bure
ili kurahisisha biashara na kupigana na Umasikini.

Wizara inakanusha taarifa hiyo ya kizushi iliyosambaa katika mitandao mbalimbali ya
Kijamii.

Wizara inachukua hatua za kisheria kuwatambua wale wote waliohusika na
kutengeneza ukurasa huo bandia.

Tunatoa wito kwa wahusika wote kuacha maramoja kusambaza taarifa hii potofu.
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